nik3-forum 12a14
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nik3-forum 12a14

THPT Quoc Oai, 12a14

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
JayS_pro
Admin
JayS_pro

Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 11:40 am

Hix! Tao nghĩ chắc thui kệ mẹ 4rum thế này kũg đc-ko phải làm lại tốn kém. mà kũg chả có đứa nào nó ủng hộ đâu nhỉ. Lớp mình vào 4rum kòn ít nói chi tiền. Hix! tao bắt đầu chán rồi đấy. Bảo bọn nó mỏi cả mồm mà chả thấy đứa nào vào
http://vn.myblog.yahoo.com/Taisao-xanhau
monitorA14

monitorA14

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 9:55 am

jay ah.xin loi nha,tui noi moi nguoi zo day nhunh...1 so thi hok bit zo sao.con1 so thi lai...tuinbit jay va bom cung 1 so boy lop m nhiet tinh lam,muon lopconoi de gapnhau.tro chuyen va hoitham, dong vien nhau. nhung neu hok dc zay thi cung cu duy tri dien dan nhu bi jo cung dc s ah.OK?TUI A HUYEN KUTE DANG O DAY NE.BI BI MAY ONG NHA. lol!
JayS_pro
Admin
JayS_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 10:08 am

ùhm thui đc rùi mình vẫn sẽ cố gắng duy trì diễn đàn vậy!--hix-
JayS thì thế nào kũg đc. Nói thật mình kũg hơi chán vì lập ra 4rum mờ chẳng có ai ủng hộ Sad
Mình cũng làm một 4rum khác cho lớp 9b cấp II Kiều Phú ngày trước mình học. Giờ mọi người vẫn liên lạc trên 4rum rất vui. Mình cũng chỉ mong lớp 12a14 mình đc như vậy thôi. Nhưng nếu mọi người không muốn thì mình cũng không bít làm sao nữa. Thôi thì tùy vào tập thể lớp mình thui!
b0m_lx
Đệ của Admin
Đệ của Admin
b0m_lx

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 10:29 pm

May ngung ngay cai kieu so sanh lop moi voi lop cu di . Lop moi la lop moi , lop cu la lop cu : ko the so sanh dc ! Lop minh chia theo nhom , ko dc doan ket nhu 1 tap the ma ai cung mong muon . Nhung may cung phai biet la moi nguoi 1 tinh chu : Gio tao chot ha 1 cau cuoi : dien dan van de the nay ! Neu ve sau so luong dong hon se nang cap len . Moi nguoi co gang bao cac thanh vien len dien dan hop mat , duoc bao nhieu thi dc (*** ** ** ** *** ** , *** *** moi mom) . Ok ...
http://Ledmobile.net
JayS_pro
Admin
JayS_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 9:09 am

Tao không so sánh cái gì hết. Đối với tao thì cái nào ra cái ý! Không lẫn lộn gì hết. Tao nêu ra nvậy để mọi người thấy đc và sẽ đoàn kết như lớp 9b Kiều Phú tao học. Tao cũng hiểu lớp mình có người biết dùng, có người ko biết dùng nên cũng chỉ biết động viên mọi người thôi. Còn nếu mọi người không muốn thì tao kũg.....pó tay.com thôi. Tao cũng chỉ mong 4rum sẽ là nơi mọi người gặp nhau, nói chuyện cho lớp thêm đoàn kết. Nhưng có lẽ mong muốn của tao không đủ để tạo nên một tập thể đoàn kết như tao nghĩ. Mọi chuyện thật ko đơn giản. Thôi thì tùy cả nhà muốn sao cũng đc. Còn 4rum mình sẽ cố gắng duy trì ntnày. Còn chuyện nâng cấp thì bỏ qua đi, vì thực sự người vào 4rum còn chả có thì nâng cấp để làm gì Crying or Very sad
monitorA14

monitorA14

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeSat Jul 18, 2009 6:28 pm

NE ,SAONGHE S NOI THAY DAU WA TROI
MONG MUON LOP,KO FAI CHI CO M S DAU.NHUNG NHIU DIU KO THEO Y MUON THI DANH PO TAY CHU BIT LAM SAO.BUN NHIU CUNG HOK JAJ WUYET DC VAN DE FAI HOK?MA KE RA CUNG NAN NHI.TUIN LEN DAY CUNG CGI THAY CO 2 ONG TREN NAY.MAY BA NHIET TINH OF LOP M DAU CA RUI?TRANG, DUNG THIET NUA..........MAY PA AYN DI DAU HET CA?
MA CHAC JAO NAY CHUA XONG VU THI DH_CD NEN MAY PA AY MAT TAM!HY VONG LAN SAU LEN SE GAP DC MOI NGUOI HA.BYEEEEEEEEE I love you VE DAY geek
JayS_pro
Admin
JayS_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeSat Jul 18, 2009 9:40 pm

Thì cũng chỉ bít chịu thôi mà! ^^
Tizi_ete

Tizi_ete

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeFri Jul 31, 2009 8:16 pm

t thay neu nhu pn no k dog y dog tinthi tui di. t thi sao kug dc ma
tuy moi ng thui
kon 4rum thi de do neu k lamlai 4rum.
chan
JayS_pro
Admin
JayS_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitimeSat Aug 01, 2009 9:34 am

Tizi_ete đã viết:
t thay neu nhu pn no k dog y dog tinthi tui di. t thi sao kug dc ma
tuy moi ng thui
kon 4rum thi de do neu k lamlai 4rum.
chan
Uk! Thì Jay nói rùi đó. Thì tùy mọi người mà. Jay hì tnào chẳng đc. Nói chung Jay vẫn sẽ duy trì 4rum
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!   Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo! I_icon_minitime

Toàn thể 12a14 zô đọc ngay! Admin có chuyện cần thông páo!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Câu chuyện tình buồn ngày 1-4
» Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!!
» 12a14 photos-ảnh của lớp
» Photos 12a14--new
» 1 cau chuyen