nik3-forum 12a14
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nik3-forum 12a14

THPT Quoc Oai, 12a14

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
JayS_pro
Admin
JayS_pro

Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!!   Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!! I_icon_minitimeTue May 26, 2009 2:15 pm

lol! HELLO EVERYBODY!@! lol!
Vậy là năm học đã kết thúc rồi! Vậy là đã qua mất cái thời đc ăn đc chơi đc wậy phá mất rùi affraid

Không bít cả nhà ngĩ sao nhưng mình thì thấy bùn lắm. Vậy là chúng mình phải xa nhau rùi, Không bít đến khi nào lớp mình mới lại có thể gặp lại nhau?
Nhưng không sao rồi! Không bít mình làm như thế này có đúng không, nhưng mình đã tạo lập một diễn đàn của lớp mình, để cả lớp mình có thể gặp nhau trên diễn đàn, có thể liên lạc với nhau. Và nếu có thông báo nào cũng có thể đưa lên diễn đàn để cả lớp cùng biết!
Nếu không có gì thay đổi thì lớp mình năm sau sẽ họp lớp vào ngày 30/04--nếu có thông tin chi tiết, hoặc có gì thay đổi thì mình sẽ đưa lên diễn đàn ngay.
Hiện tại mình vừa lập ra diễn đàn nên tạm thời mình sẽ làm Admin, quản lý diễn đàn. Nhưng một thời gian tới các bạn cũng có thể bầu ra một số người quản lý Forum để đưa những thông tin của lớp lên diễn đàn nhanh và chính xác nhất
.
Cool
Thôi mình dừng tại đây! Nếu ai vào diễn đàn thì hãy đăng ký làm thành viên ngay nhé-và pm cho mình lun nha! tubotinhyeu_phieubatgiangho@yahoo.com
I love 12a14 forever!!!
http://vn.myblog.yahoo.com/Taisao-xanhau
monitorA14

monitorA14

Bài gửiTiêu đề: Re: Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!!   Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!! I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 9:37 am

Wink THUC SU NGAY MOI HOC CUNG S ,T VA CAC BN VAN NGHI S LA NGUOI KHO GAN
NHUNG TOI NGAY LOPM CHIA TAY,T (VA NHIU BN NUA)DA NHAN RA JAYS HOK PHAI NGUOI NHU TAT CA TUNG LAM TUONG.
TUI NHAN RA 1 CAU BN NHIET TINH ZOI LOP.TRUOC DO, TUI THAY,VA CUNG NGHI RANG DDUNG LA NGUOI DUY NHAT CO DC SU NHIET TINH DO.
JO THI MOI NHAN RA...
NHUNG CHUA HAN LA DA WA MUON FAI HOK?
HAY DUY TRI BLOG NHA.TUI VA CAC BN KO M MAT LIENLAC VOI MOI NGUOI DAU NHA.
PP drunken
VE DAY Sleep
JayS_pro
Admin
JayS_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!!   Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!! I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 2:18 pm

Cảm ơn những lời nói của trưởng. Mình cũng muốn lớp mình sẽ giữ những kỉ niệm của lớp trong tim các bạn.
Mình vẫn sẽ cố gắng duy trì diễn đàn này cho tất cả mọi người cùng vào gặp nhau. Mong mọi người sẽ không bao giờ quên 12a14, mong mọi người đừng bao giờ quên nhau.
Mong muốn của mình chỉ là vậy thôi, JayS cũng chỉ góp chút sức nhỏ để giúp mọi người thui mà
http://vn.myblog.yahoo.com/Taisao-xanhau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!!   Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!! I_icon_minitime

Diễn đàn 12a14.catsboard.com wellcom class 12a14!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 12a14 photos-ảnh của lớp
» Photos 12a14--new